Hasashen Jamus na 2035

Karanta 10 tsinkaya game da Jamus a cikin 2035, shekara da za ta ga wannan ƙasar ta sami gagarumin sauyi a harkokin siyasa, tattalin arziki, fasaha, al'adu, da muhallinta. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; A Trend hankali kamfanin tuntuba da ke amfani da shi hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga nan gaba abubuwan da ke faruwa a hangen nesa. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen dangantakar kasa da kasa a Jamus a cikin 2035

Hasashen dangantakar kasa da kasa da zai yi tasiri a Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

Hasashen siyasar Jamus a 2035

Hasashen da ke da alaƙa da siyasa don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

Hasashen gwamnati game da Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da gwamnati don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

Hasashen tattalin arzikin Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da tattalin arziki don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Asarar tattalin arzikin da Jamus ta yi, sakamakon sauya wutar lantarki daga motocin da ake konewa, ya karu zuwa dala biliyan 22 a duk shekara. Yiwuwa: 80%1
  • Yayin da duniya ke aiki da wutar lantarki, wasu Jamusawa suna fafutukar neman dizal ɗinsu.link

Hasashen fasaha na Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da fasaha don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Makamashin da ake buƙata na jihohin Arewa biyar, Jamus ta faɗaɗa da 30GW da aka tara makamashin iskar teku. Yiwuwa: 30%1
  • Birnin Hamburg yana tabbatar da cewa duk abokan ciniki masu sha'awar wutar lantarki, zafi, da sassan sufuri ana ba su kusan gaba ɗaya tare da koren hydrogen don bukatun makamashi. Yiwuwa: 25%1
  • INNIO, shirin Jamus mai amfani da hydrogen CHP a Hamburg.link
  • Jihohin gabar teku sun gargadi Merkel game da 'karshen masana'antar iska ta Jamus'.link

Hasashen al'adu na Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da al'adu don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Yawan shekarun aiki ya ragu da kusan miliyan 4 zuwa 6 zuwa 45.8 zuwa miliyan 47.4, ƙasa daga miliyan 51.8 a cikin 2018. Yiwuwa: 60 bisa dari1

Hasashen tsaro na 2035

Hasashen da ke da alaƙa da tsaro don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Jamus, tare da haɗin gwiwar Faransa, sun ƙirƙira tankin yaƙi na ƙarni na gaba. Yiwuwa: 70%1

Hasashen ababen more rayuwa ga Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da kayan more rayuwa don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

Hasashen muhalli ga Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da muhalli don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Jamus na samar da kashi 100 na makamashin da take buƙata ta hanyar sabbin abubuwa. Yiwuwa: 60 bisa dari1

Hasashen Kimiyya na Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da kimiyya don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

Hasashen lafiya ga Jamus a cikin 2035

Hasashen da ke da alaƙa da lafiya don tasiri Jamus a cikin 2035 sun haɗa da:

  • Yawan shekarun aiki ya ragu da miliyan 5 zuwa kusan mutane miliyan 46, idan aka kwatanta da miliyan 51.8 a cikin 2018. Yiwuwa: 90%1

Karin hasashe daga 2035

Karanta manyan hasashen duniya daga 2035 - danna nan

Sabunta shirin na gaba don wannan shafin albarkatun

Janairu 7, 2022. An sabunta ta ƙarshe Janairu 7, 2020.

Shawarwari?

Ba da shawarar gyara don inganta abubuwan da ke cikin wannan shafi.

Har ila yau, tir da mu game da kowane batu na gaba ko yanayin da kuke so mu rufe.