hasashen Ireland na 2050

Karanta tsinkaya 6 game da Ireland a cikin 2050, shekarar da za ta ga wannan ƙasar ta sami gagarumin sauyi a siyasarta, tattalin arziki, fasaha, al'adu, da muhallinta. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; A Trend hankali kamfanin tuntuba da ke amfani da shi hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga nan gaba abubuwan da ke faruwa a hangen nesa. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen dangantakar ƙasa da ƙasa don Ireland a cikin 2050

Hasashen dangantakar ƙasa da ƙasa don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen Siyasa na Ireland a 2050

Hasashen da ke da alaƙa da siyasa don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen gwamnati don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da gwamnati don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen tattalin arzikin Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da tattalin arziki don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen fasaha don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da fasaha don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen al'adu don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da al'adu don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Yawan jama'ar Irish sama da shekaru 80 ya karu da 270% a wannan shekara, idan aka kwatanta da matakan 2019. Yiwuwa: 80%1

Hasashen tsaro na 2050

Hasashen da ke da alaƙa da tsaro don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen kayan more rayuwa don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da kayan more rayuwa don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen muhalli don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da muhalli don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Ireland ta sami nasarar fitar da sifili. Yiwuwa: 60 bisa dari1
  • Matsakaicin yanayin zafi na Dublin ya haura ma'aunin Celsius 3.3 a wannan shekara, idan aka kwatanta da matakan 2019. Yiwuwa: 90%1
  • Ireland ta cimma burinta na rage hayakin carbon dioxide da kashi 80 cikin dari a wannan shekara, idan aka kwatanta da matakan 1990. Yiwuwa: 60%1
  • A cikin Ireland, kusan kashi 90% na bumblebees da kashi biyar na malam buɗe ido suna ɓacewa a wannan shekara, idan aka kwatanta da matakan 2019. Yiwuwa: 75%1

Hasashen Kimiyya don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da kimiyya don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen lafiya don Ireland a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da lafiya don tasiri Ireland a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Yawan ’yan ƙasar Ireland da ke fama da ciwon hauka ya ƙaru zuwa mutane 141,200 a wannan shekara, daga kimanin 55,000 a cikin 2018. Yiwuwa: 80%1

Karin hasashe daga 2050

Karanta manyan hasashen duniya daga 2050 - danna nan

Sabunta shirin na gaba don wannan shafin albarkatun

Janairu 7, 2022. An sabunta ta ƙarshe Janairu 7, 2020.

Shawarwari?

Ba da shawarar gyara don inganta abubuwan da ke cikin wannan shafi.

Har ila yau, tir da mu game da kowane batu na gaba ko yanayin da kuke so mu rufe.