Hasashen Netherlands na 2050

Karanta tsinkaya 13 game da Netherlands a cikin 2050, shekarar da za ta ga wannan ƙasar ta sami gagarumin sauyi a siyasarta, tattalin arziki, fasaha, al'adu, da muhallinta. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; A Trend hankali kamfanin tuntuba da ke amfani da shi hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga nan gaba abubuwan da ke faruwa a hangen nesa. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen dangantakar kasa da kasa don Netherlands a cikin 2050

Hasashen dangantakar ƙasa da ƙasa don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen Siyasa don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da siyasa don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen gwamnati don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da gwamnati don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Dangane da manufar gwamnati, duk gidaje a cikin Netherlands sun zama marasa iskar gas gaba ɗaya. Yiwuwa: 60%1
  • Gwamnatin Holland ta yi nasara a bana wajen rage yawan mace-macen ababen hawa zuwa sifili. Yiwuwa: 80%1

Hasashen Tattalin Arziki na Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da tattalin arziki don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Netherlands ta mayar da tattalin arzikinta kashi 100 mara amfani. Yiwuwa: 60%1

Hasashen fasaha don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da fasaha don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen al'adu don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da al'adu don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen tsaro na 2050

Hasashen da ke da alaƙa da tsaro don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen kayan more rayuwa don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da kayan more rayuwa don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Netherlands, Jamus, Belgium, da Denmark tare suna samar da gigawatts 65 na makamashin iska daga teku. Yiwuwa: 60 bisa dari1
  • Netherlands yanzu tana samar da petajoules 135 na samar da zafi na geothermal na shekara-shekara don bukatun cikin gida, sama da petajoules 3 a cikin 2017. Yiwuwa: 60%1

Hasashen muhalli don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da muhalli don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

  • Matsakaicin zafin jiki na shekara-shekara ana hasashen zai ƙaru da 1.0-2.3°C daga matakan 2019, tare da matsakaicin zafin hunturu na ganin mafi girma. A halin yanzu, matsakaicin zafin jiki na shekara ana hasashen zai ƙaru da 1.3-3.7°C nan da shekara ta 2085, tare da matsakaicin zafin hunturu na ganin mafi girman tashin hankali. Yiwuwa: 50 bisa dari1
  • Matsakaicin hazo na shekara-shekara ana hasashen zai ƙaru da kashi 4-5.5 daga matakan 2019, tare da samun fa'ida mai mahimmanci lokacin hunturu da kuma ganin rani babba. A halin yanzu, ana hasashen yawan ruwan sama na shekara-shekara zai karu da kashi 5-7 cikin 2085 nan da shekarar 50, tare da samun fa'ida mai yawa a lokacin sanyi da kuma rani na gabobin yawa. Yiwuwa: XNUMX bisa dari1
  • Babban tasirin sauyin yanayi akan aikin noma shine haɓaka yawan amfanin gona saboda yanayin zafi mai girma da yawan CO2 (sukari da gwoza); tsawo na lokacin girma; lalacewar amfanin gona da matsalolin samar da ruwa sakamakon ruwan da ake samu sakamakon karuwar ruwan sama; lalacewar amfanin gona daga rashi ruwa na ƙasa da/ko magudanar ruwan ƙasa; canje-canje a cikin rarraba, mita da tsanani na cututtukan fungal, kwari da ci gaban ciyawa, musamman ga amfanin gona kamar p Yiwu: 50 bisa dari1
  • Ruwan ruwa na iya ƙara ƙaranci yayin amfani da ruwa yana ƙaruwa yayin da yanayi ke canzawa. A cikin lardunan da ke bakin teku, inda ake iya samun salinization, bushewar shekara yana nufin cewa ba za a iya cire ruwa mai ingancin da ake so na dogon lokaci ba. Yiwuwa: 50 bisa dari1
  • A cikin mafi girma, yashi na Netherlands, inda babu ruwa daga koguna, kwalabe na iya faruwa a cikin matsakaiciyar shekara saboda rashin danshi a cikin ƙasa da kuma raguwa a cikin matakin ruwa na ƙasa. Haɓaka lokutan fari na iya haifar da lalacewa maras canzawa ga yanayi kuma yana iya lalata ababen more rayuwa. Yiwuwa: 50 bisa dari1
  • Gwamnatin Holland ta rage fitar da hayaki a cikin gida da kashi 90 a kasa da matakan 1990. Yiwuwa: 60%1
  • Netherlands ta hana motocin da ake amfani da gas (gas). Yiwuwa: 80%1
  • Yayin da biranen Netherlands ke ci gaba da samun dumi, watan mafi zafi a Amsterdam yana ƙaruwa da digiri 3.4 idan aka kwatanta da matakan da aka gani a cikin 2019. Yiwuwa: 80%1

Hasashen Kimiyya don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da kimiyya don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Hasashen lafiya don Netherlands a cikin 2050

Hasashen da ke da alaƙa da lafiya don tasiri Netherlands a cikin 2050 sun haɗa da:

Karin hasashe daga 2050

Karanta manyan hasashen duniya daga 2050 - danna nan

Sabunta shirin na gaba don wannan shafin albarkatun

Janairu 7, 2022. An sabunta ta ƙarshe Janairu 7, 2020.

Shawarwari?

Ba da shawarar gyara don inganta abubuwan da ke cikin wannan shafi.

Har ila yau, tir da mu game da kowane batu na gaba ko yanayin da kuke so mu rufe.