Hasashen Koriya ta Kudu na 2026

Karanta tsinkaya 5 game da Koriya ta Kudu a cikin 2026, shekarar da za ta ga wannan ƙasar ta sami gagarumin sauyi a harkokin siyasa, tattalin arziki, fasaha, al'adu, da muhallinta. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; A Trend hankali kamfanin tuntuba da ke amfani da shi hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga nan gaba abubuwan da ke faruwa a hangen nesa. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen dangantakar kasa da kasa don Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen dangantakar kasa da kasa don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen Siyasa na Koriya ta Kudu a 2026

Hasashen da ke da alaƙa da siyasa don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen gwamnati game da Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da gwamnati don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

  • Gwamnati na buƙatar bayanin muhalli, zamantakewa, da gudanarwa (ESG) ga kamfanoni na ƙasar da aka jera. Yiwuwa: 65 bisa dari.1
  • Daliban da ke da tarihin tashin hankalin makaranta suna nuna bayanan ladabtar da su lokacin da suke neman shiga jami'a. Yiwuwa: 70 bisa dari.1

Hasashen tattalin arzikin Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da tattalin arziki don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen fasaha na Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da fasaha don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen al'adu na Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da al'adu don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen tsaro na 2026

Hasashen da ke da alaƙa da tsaro don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen kayan more rayuwa don Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da kayan more rayuwa don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

  • Matatar tagulla LS MnM tana gina shuka a Ulsan don kera mahaɗin ƙarfe masu tsafta don batura na biyu. Yiwuwa: 65 bisa dari.1
  • A cikin tsammanin ƙarin masu yawon bude ido da ke tafiya su kaɗai ko cikin ƙananan ƙungiyoyi, Seoul yana faɗaɗa zaɓuɓɓukan biyan kuɗi don buƙatu na yau da kullun, kamar kiran tasi ko odar isar da abinci ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu. Yiwuwa: 70 bisa dari.1
  • Koriya ta Kudu na shirin kaddamar da gwajin 6G a shekarar 2026.link

Hasashen muhalli ga Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da muhalli don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen Kimiyya na Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da kimiyya don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Hasashen lafiya ga Koriya ta Kudu a cikin 2026

Hasashen da ke da alaƙa da lafiya don tasiri Koriya ta Kudu a cikin 2026 sun haɗa da:

Karin hasashe daga 2026

Karanta manyan hasashen duniya daga 2026 - danna nan

Sabunta shirin na gaba don wannan shafin albarkatun

Janairu 7, 2022. An sabunta ta ƙarshe Janairu 7, 2020.

Shawarwari?

Ba da shawarar gyara don inganta abubuwan da ke cikin wannan shafi.

Har ila yau, tir da mu game da kowane batu na gaba ko yanayin da kuke so mu rufe.